ราคา 9900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 57.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 173684.21 บาท/ตารางเมตร
โครงการ quattro by sansiri | ควอทโทร บาย แสนสิริ quattro by sansiri thonghlor | ควอทโทร บาย แสนสิริ ทองหล่อ

Kamolwan Teerawan
0628742935
2024-07-06 16:04:29.0
เลขที่ประกาศ: 489818

ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย55(ทองหล่อ4)
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
2
พื้นที่โครงการ:
1407.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
36 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ชั้น
จำนวนห้อง:
446 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
quattro by sansiri | ควอทโทร บาย แสนสิริ
quattro by sansiri thonghlor | ควอทโทร บาย แสนสิริ ทองหล่อ

รายละเอียดอาคาร 2 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 36

จำนวนห้อง: 446

รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 4 แบบ

แบบ 1 Bedroom
49.50 sqm.
แบบ 2 Bedrooms
78.00 sqm.
แบบ 3 Bedrooms
103.00 sqm.
แบบ 4 Bedrooms
168.50 sqm.

แบบ 1 Bedroom

49.50
7420000.00

แบบ 2 Bedrooms

78.00
11700000.00

แบบ 3 Bedrooms

103.00
15450000.00

แบบ 4 Bedrooms

168.50
25270000.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ขายคอนโด ทำเลดี เฟอร์ครบ วิวสวย

เลขที่: 437191
2023-04-05 15:09:58.0
Add to wishlist

quattro by sansiri | ควอทโทร บาย แสนสิริ quattro by sansiri thonghlor | ควอทโทร บาย แสนสิริ ทองหล่อ

ขนาดพื้นที่ 116.0 ตารางเมตร

ravisara ravisara

0972467151,0619198080,0826414199

ขาย 28000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)